Haɓaka transceiver na gani na wayar tarho

Mukasartarho na gani transceiverssun haɓaka cikin sauri tare da haɓaka masana'antar sa ido.Daga analog zuwa dijital, sannan daga dijital zuwa babban ma'ana, suna ci gaba koyaushe.Bayan shekaru na tarin fasaha, sun ci gaba zuwa mataki mai girma.Na'urorin gani na wayar ba su sami ci gaba sosai a fasaha ba, amma ana iya haɓaka wasu ayyuka na musamman da kuma inganta su a cikin aikace-aikacen da aka raba.Ciki har da haɓaka aikin na yau da kullun kamar kwanciyar hankali na tsarin da iya aiki, wannan kuma shine ƙarfin tuƙi ga masana'antun transceiver na wayar don neman ci gaba ba tare da gajiyawa ba.

Babu iyaka ga haɓakawa da haɓakawa, kuma tabbatar da aiki shine babban fifiko.Lokacin da fasahar transceivers na wayar tarho ta girma sosai, masana'antun da yawa suna mayar da hankalin ci gaban su ga haɓaka aikin samfur.A halin yanzu, ana haɓaka aikin transceivers na gani daga abubuwa masu zuwa:

Na farko shi ne ci gaban yanayin guda ɗaya.Za a iya raba fiber na gani zuwa multi-mode da single-mode bisa ga watsa haske a cikinsa.Yanayin guda ɗaya zai iya kauce wa tarwatsawar modal gaba ɗaya, kuma yana da tasirin watsawa mai kyau, ba shi da sauƙin damuwa, kuma yana da babban bandwidth mitar watsawa da babban ƙarfin watsawa.Daidaita ga babban ƙarfi, watsa mai nisa.

Na biyu shi ne na zamani da kuma tsarin samun dama ga matasan.Ƙirar ƙirar ƙirar tana da sauƙi kuma mai canzawa, wanda zai iya samar da ayyuka masu faɗaɗa don haɓaka tsarin;tare da yanayin haɓakawa na dijital, haɗin gwiwar fasahar SDI, da kuma haɗin kai na samfurori daban-daban suna kawo rashin jin daɗi ga masana'antun.Saboda haka, .Bugu da ƙari ga ƙira na zamani, ana kuma buƙatar ƙirar hanyar shiga ta hanyar samar da hanyar sadarwa ta RJ-45, BNC interface, da sauransu a cikin na'urar, ta yadda za a iya watsa siginar analog da siginar cibiyar sadarwa a cikin mai ɗaukar hoto iri ɗaya.

Na uku shine don wadatar da aikace-aikacen aikace-aikacen na'urar daukar hoto ta wayar tarho.Wannan fasaha za ta rage yawan samfuran zuwa ƙayyadaddun bayanai ɗaya ko biyu, kuma abokan ciniki za su iya samun damar su yadda suke so.Dangane da halin da ake ciki na hanyar samun damar fiber na gani, yana da dacewa don tsarawa, kuma mai ɗaukar hoto na wayar tarho ba za a ƙara iyakance shi ba ta hanyar batu-zuwa, kumburi, zobe, tarawa, da sauransu. Samfura ɗaya ya dace da duk hanyoyin samun dama. , yana rage yawan adadin fiber na gani da ake amfani da su.

Na huɗu shine aikace-aikacen fasaha na multixing (gabaɗayan lokaci don EDM, TDM, da WDM), wanda galibi yana magance matsalar ƙananan ƙarfin watsa fiber guda ɗaya, musamman aikace-aikacen HD-SDI, wanda ke mamaye babban bandwidth kuma yana da babban kasuwancin kasuwanci.Idan fasahar multixing da fasahar multixing rabo na tsawon tsawon za a iya haɗawa, ana iya inganta ƙarfin sau da yawa.Sabili da haka, bincike da haɓaka fasahar multixing yana da mahimmanci musamman.

https://www.jha-tech.com/telephone-fiber-video-converter/


Lokacin aikawa: Satumba-13-2022