Canjin E1-FE mara izini JHA-CE1F1

Takaitaccen Bayani:

Wannan mai jujjuyawar mu'amala yana ba da ƙa'idar 2048K E1 da ba ta da tushe guda ɗaya da ƙirar Ethernet guda ɗaya don cimma nasarar watsa bayanan Ethernet na 10/100Base-T akan tashar E1.


Dubawa

Zazzagewa

Canjin E1-FE mara tsari JHA-CE1F1

Dubawa

Wannan mai jujjuyawar mu'amala yana ba da ƙa'idar 2048K E1 da ba ta da tushe guda ɗaya da ƙirar Ethernet guda ɗaya don cimma nasarar watsa bayanan Ethernet na 10/100Base-T akan tashar E1.Babban aiki ne, gadar Ethernet mai koyon kai.Wannan na'urar ita ce na'urar faɗaɗawa ta Ethernet, ta amfani da hanyar sadarwa (PDH/SDH/Microwave) wanda ke samar da tashar E1 don cimma haɗin kai na gida da na nesa na Ethernet tare da musaya na layi a farashi mai sauƙi.Na'urar tana da aikin gwajin madauki na tsaka-tsaki don sauƙaƙe ƙaddamar da aikin da kiyayewa yau da kullun.

Hotuna Hoton samfur

233 (1) 

Mini irin DC ikon

233 (2)

Mini Type AC ikon 19inch 1U dual iko

Siffofin

  • Dangane da hakkin mallaka na IC
  • Goyi bayan saita yanayin da ba a tsara shi ba (2048K) kuma yana iya sarrafa yanayin na'urar nesa,

Bayanan gudanarwa na OAM bai ɗauki lokacin mai amfani ba

  • Yi aikin E1 dubawa madauki na baya, guje wa mai canzawa saboda faɗuwar madauki baya;
  • Yi alama lokacin da na'urar ke kashe wuta ko layin E1 ya karye ko rasa sigina;
  • Zai iya saita layin E1 wanda kada ya aika siginar LINK zuwa kewayon Ethernet yayin da layin E1 ya karye;
  • Cibiyar sadarwa ta Ethernet tana goyan bayan firam ɗin jumbo (2036 Bytes);
  • Adireshin MAC mai tsauri mai tsauri na tsaka-tsaki (4,096) tare da tace bayanan gida
  • Ethernet dubawa yana goyan bayan 10M / 100M, rabi / cikakken duplex auto- Tattaunawa da AUTO-MDIX (layin da aka ketare da kuma madaidaiciyar layin da aka haɗa kai tsaye);
  • Yi aikin sake saitin Ethernet na saka idanu, kayan aikin ba zai mutu ba
  • Zai iya cimma saitin na'ura mai nisa kowane yanayin 5 na Ethernet kuma yana iya rufe aikin AUTO-MDIX;
  • Samar da nau'ikan agogo 2: E1 babban agogo da agogon layin E1;
  • Na'urar gida na iya tilasta ƙimar na'urar nesa ta bi ta (lokacin da na'urar ba ta da tsari, wannan ba shi da inganci);
  • Yi Yanayin Madauki guda uku: E1 interface Loop Back (ANA),Ethernet Interface Loop Back(DIG),Umurnin nesa,Ethernet Interface Loop Back(REM)
  • Samar da 2 impedances: 75 Ohm rashin daidaituwa da 120 Ohm ma'auni;
  • Taimakawa SNMP Network Management;
  • Zai iya gane yanayin zafin kayan aiki mai nisa da ƙarfin lantarki daga kayan gida;
  • Zai iya samar da tsarin: Ethernet E1 Bridge(A)- --E1 Optical Fiber Modem(B)- --Ethernet Optical Fiber Modem (C)
  • Zai iya samar da tsarin: Ethernet E1 Bridge(A)- -- Modem na gani Ethernet (B)- --Ethernet Optical Fiber Transceiver (C), na iya sarrafa (B) da (C) a (A)

Siga

E1 Interface

Matsayin Interface: bi ka'idar G.703;
Matsakaicin Matsayi: n * 64Kbps± 50ppm;
Lambar mu'amala: HDB3;

E1 Impedance: 75Ω (rashin daidaituwa), 120Ω (ma'auni);

Haƙuri na Jitter: Bisa ga yarjejeniya G.742 da G.823

Ƙaddamar da izini: 0 ~ 6dBm

Ethernet dubawa (10/100M)

Matsakaicin mu'amala: 10/100 Mbps, rabi/cikakken shawarwari na atomatik duplex

Ma'auni na Interface: Mai jituwa tare da IEEE 802.3, IEEE 802.1Q (VLAN)

Ikon adireshin MAC: 4096

Mai haɗawa: RJ45, goyan bayan Auto-MDIX

Yanayin aiki

Zafin aiki: -10°C ~ 50°C

Humidity na Aiki: 5% ~ 95 % (babu ruwa)

Adana zafin jiki: -40°C ~ 80°C

Humidity na Ajiye: 5% ~ 95 % (babu tari)

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Lambar Samfura: JHA-CE1F1
Bayanin Aiki 1 tashar E1 – FE mai canzawa,Tare da aikin gano loopback E1
Bayanin tashar jiragen ruwa Ɗayan E1 dubawa;1*FE Interface
Ƙarfi Wutar lantarki: AC180 ~ 260V;DC - 48V;DC +24VAmfanin wutar lantarki: ≤10W
Girma Girman samfur: Mini nau'in 216X140X31mm (WXDXH),1.3KG/ yanki19inch 1U nau'in 483X138X44mm (WXDXH),2.0KG/guda

Aikace-aikace

Aikace-aikace 1

233 (3)

Aikace-aikace 2

233 (4)

Aikace-aikace 3

233 (5)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana