Menene transceiver na gani na DVI?Menene fa'idodin transceiver na gani na DVI?

TheDVI transceiver na ganiya ƙunshi mai watsa DVI (DVI-T) da mai karɓar DVI (DVI-R), waɗanda ke watsa siginar DVI, VGA, Audip, da RS232 ta hanyar fiber guda-core guda ɗaya.

 

Menene transceiver na gani na DVI?

DVI mai gani na gani na'ura ce ta ƙarshe don watsa siginar gani na DVI, wanda ya ƙunshi ƙarshen karɓa da ƙarshen aikawa.Na'urar da za ta iya juyar da siginar DVI zuwa siginar gani ta hanyar ɓoye bayanai daban-daban kuma ta watsa ta hanyar matsakaicin fiber na gani.Tun da fasahar dijital tana da fa'ida a bayyane ta fuskoki da yawa idan aka kwatanta da fasahar analog ta gargajiya, kamar yadda fasahar dijital ta maye gurbin fasahar analog a fagage da yawa, digitization na masu amfani da na'urar gani ya zama al'ada ta al'ada na masu sarrafa gani.A halin yanzu, akwai galibi nau'ikan fasaha guda biyu na dijital hoto mai ɗaukar hoto: ɗaya shine MPEG II matsawar hoto na dijital na gani, ɗayan kuma ba matsi na hoto na gani na gani na dijital ba.Ana amfani da na'urorin gani na DVI a cikin manyan filaye na LED, tsarin sakin bayanai na multimedia, kuma ana amfani da su sosai a filayen jirgin sama, cibiyoyin sa ido na tashoshi, manyan kantuna, gwamnati, kula da lafiya, rediyo da talabijin da sauran lokuta.

Aikace-aikace na DVI Optical Transceiver

A cikin tsarin aikace-aikacen multimedia, sau da yawa ya zama dole don watsa siginar bidiyo na dijital na DVI, siginar sauti da bidiyo, da siginar bayanan tashar tashar jiragen ruwa a kan nesa mai nisa.Koyaya, lokacin amfani da igiyoyi na yau da kullun don watsa mai nisa, siginar fitarwa koyaushe zai kasance mara kyau, wanda ke da sauƙin tsoma baki, kuma hoton da aka nuna zai bayyana ya ɓace, sawu, da rabuwar launi.A lokaci guda, nisan watsawa gajere ne, kuma ana buƙatar kebul da yawa don watsa waɗannan sigina a lokaci guda, waɗanda ba za su iya biyan buƙatun watsa nisa ba a lokuta kamar sakin bayanan multimedia.A lokaci guda, watsawar transceiver na gani yana da fa'idodi na ƙananan haɓakawa, bandungiyar mitar mita mai fa'ida, aikin hana tsangwama mai ƙarfi, babban aikin tsaro, ƙaramin girman da nauyi mai nauyi, don haka yana da fa'ida mara misaltuwa a cikin watsa nisa mai nisa da yanayi na musamman.Bugu da kari, DVI na gani na gani na iya watsa sigina na sigina a lokaci guda don sadarwa tare da LCD, kuma ana iya amfani da shi azaman watsa mai nisa na allon taɓawa.Aikace-aikacen kayan aikin transceiver na DVI a cikin tsarin multimedia na iya adana farashin gini da rikitaccen wayoyi, kuma yana iya tabbatar da manufar inganci mai kyau.Ya dace musamman don aikace-aikacen nesa daban-daban kamar watsa siginar bidiyo mai ma'ana a cikin dandamalin jirgin ƙasa da atisayen soja.

 

Fa'idodin DVI na gani transceiver:

1. Zaɓuɓɓukan ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa da yawa: tsayawa kadai, 1U rack-mount da 4U rack-mount shigarwa suna samuwa.

2. Photoelectric adaftar kai: ci-gaba da kai-adaftan fasaha, babu bukatar lantarki da na gani daidaitawa a lokacin amfani.

3. Nunin yanayin haske na LED: Matsayin matsayi na LED yana lura da maɓalli masu mahimmanci.

4. Digital uncompressed: duk dijital, uncompressed, high-definition watsa.

5. Ƙarfafawa mai ƙarfi: dace da yanayin masana'antu masu tsauri kamar matsanancin zafin jiki da ƙananan zafin jiki.

6. Sauƙaƙen shigarwa: babu saitunan software da ake buƙata, ana tallafawa toshewa da aikin wasa, kuma ana tallafawa musanyawa mai zafi.

JHA-D100-1


Lokacin aikawa: Agusta-22-2022