Gabatarwar aikace-aikacen na SDH mai ɗaukar hoto

Transceiver na gani shine kayan aiki na ƙarshe don watsa siginar gani.Ya kamata a rarraba masu ɗaukar gani na gani zuwa masu ɗaukar hoto na wayar tarho, masu ɗaukar hoto na bidiyo, masu ɗaukar sauti na gani, masu sarrafa bayanai na gani, masu ɗaukar hoto na gani na Ethernet, da masu ɗaukar hoto zuwa nau'ikan 3: PDH, SPDH, SDH.

SDH (Ma'auni na Dijital na Daidaitawa, Daidaitaccen Tsarin Dijital na Daidaitawa), bisa ga ma'anar shawarar ITU-T, shine watsa siginar dijital a cikin sauri daban-daban don samar da daidaitaccen matakin tsarin bayanai, gami da hanyoyin daidaitawa, hanyoyin taswira, da hanyoyin daidaitawa masu alaƙa. .Tsarin fasaha.

SDH na gani transceiveryana da babban iya aiki, gabaɗaya 16E1 zuwa 4032E1.Yanzu ana amfani da shi sosai a cibiyoyin sadarwa na gani, SDH na gani na gani wani nau'in kayan aiki ne na tasha da ake amfani da su a cikin hanyoyin sadarwa na gani.

Saukewa: JHA-CP48G4-1

 

Babban aikace-aikacen SDH na gani mai ɗaukar hoto
An haɓaka kayan aikin watsawa na SDH sosai a cikin filin cibiyar sadarwa mai faɗi da filin cibiyar sadarwa mai zaman kansa.Ma'aikatan sadarwa irin su China Telecom, China Unicom, da Rediyo da Talabijin sun riga sun gina hanyoyin sadarwa na gani na kashin baya na SDH a ​​kan babban sikeli.

Masu aiki suna amfani da madaukai na SDH masu girma don ɗaukar sabis na IP, sabis na ATM, da kayan haɗin fiber na gani ko yin hayar da'irori kai tsaye zuwa kamfanoni da cibiyoyi.

Wasu manyan cibiyoyin sadarwa masu zaman kansu kuma suna amfani da fasahar SDH don saita madaukai na gani na SDH a ​​cikin tsarin don ɗaukar ayyuka daban-daban.Misali, tsarin wutar lantarki yana amfani da madaukai na SDH don ɗaukar bayanan ciki, sarrafa ramut, bidiyo, murya da sauran ayyuka.


Lokacin aikawa: Juni-28-2021